Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บอกต่อสาวๆ.....ปาร์ตี้สละโสด...น่าสงสารเจ้าสาวนะคะ ติดต่อทีมงาน

ก่อนหน้านี้เราเอาเรื่องนี้ไปโพสในห้อง สยาม ได้รับความเห็นจากหลายๆความเห็นแล้ว รู้สึกรักเพศตัวเองจัง ไม่อยากให้ถูกปฏิบัติแบบนี้ลับหลัง เลยเอาโพสของเรามาบอกต่อสาวๆในห้องแป้ง ที่กำลังจะเป็นเจ้าสาว หรือ รอคนมาชวนไปเป็นเจ้าสาวให้ระวังกันไว้ เพราะ บางที ก่อนแต่งงานเราไม่รู้ว่าเจ้าบ่าวไปทำอะไรมาก่อนมั่ง ก่อนแต่งอาจพากันไปตรวจหาโรคมาแล้ว แต่ ถ้าเจ้าบ่าวไปทำอะไรกับใครก่อนแต่งงานไม่กี่วัน ถึงเราไม่จะไม่รู้ในวันนั้น แต่ถ้าเกิดพลาดพลั้งติดโรค หรืออะไรขึ้นมา  จะมีใครรับผิดชอบกับสิ่งที่พลาดไปได้ไหม เนื่องจากห้องนี้มีสมาชิกเป็นผู้หญิงเป็นมาก เราจึงอยากแชร์เรื่องนี้ไว้ให้ระวังกันคะ

คือ เนื่องจากเราได้รับเมล์ แนะนำงานจากออแกไนซ์แห่งหนึ่ง เนื้อหาประมาณนี้

เอางานมาฝากค่ะ รับสมัครน้องๆ เข้าร่วมงานปาร์ตี้สละโสด (รับเฉพาะผู้หญิง)ค่าขนม 3000+

ลักษณะงาน

แบบ A                   พูดคุยชงเหล้า ดื่มด้วยนิดหน่อย ห้ามเมา (อิอิ)เรท 3000+(ทิป) ต้องการ 10 คน

คุณสมบัติ ไม่จำกัดอายุ ขอสูง 160+หน้าตาดี

แบบ B                   ขอที่ Somethings ได้ไปกับเจ้าบ่าว (เจ้าของงาน) หลังเลิกงาน เรท 10000+ ต้องการคนเดียวค่ะ

คุณสมบัติ ไม่จำกัดอายุ ขอสวย สูง 160+

บลาๆๆๆๆ   อ่านแล้วชวนคิดนะค่ะว่าสมัยนี้ เจ้าบ่าวที่มีฐานะ จัดปาร์ตี้สละโสดมาเพื่อความสนุกสนานเฮฮา ส่งท้ายวันที่จะได้ร่วมเรียงเคียงหมอนกับว่าที่ภรรยาในอนาคต แต่ก่อนที่จะได้เข้าพิธี กลับต้องการ something กับผู้หญิงที่ไม่ได้ รู้จักมักจี่กันมาก่อน น่าสงสารคนเป็นเจ้าสาวนะคะ เข้าพิธีแต่งงานโดยไม่รู้มาก่อนเลยว่าเจ้าบ่าวตัวเองจะไปทำอะไรลับหลังแบบนี้ ...ถ้าเป็นเราๆคงเสียใจมากๆ

จากคุณ : alohadew
เขียนเมื่อ : 14 ธ.ค. 54 23:35:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com