Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำสีผม MOGA อิเซตัน ราคาประมาณเท่าไหร่คะ แล้วต้องทิปไหม ติดต่อทีมงาน

ปกติตัดผมร้านแถวบ้านน่ะคะ แต่อยากลองทำสีที่อื่นดู MOGA ที่ อิเซตันเนี่ย ถ้าผมยาวประมาณกลางหลัง ทำสีประมาณเท่าไหร่คะ   แล้วปกติร้านอย่างนี้จำเป็นต้องทิปมั้ยคะ เผอิญเป็นนักศึกษาน่ะคะ
 ถ้าไปไหนกับแม่แม่จะเป็นคนทิปให้ ถ้าไปคนเดียวปกติมักไม่ค่อยทิป >_<

ปล.ต้องจองมั้ยคะ

จากคุณ : ~ ทโมน แห่ง ธิโมส์ ~
เขียนเมื่อ : 15 ธ.ค. 54 00:10:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com