Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใช้ Moisture Surge Extended Thirst Relief แล้วรู้สึกแสบหน้า คืออาการปกติมั๊ยคะ ติดต่อทีมงาน

หน้าเราแห้งมาก ตรงมุมปากเป็นขุยๆ แล้วก็คล้ำด้วยค่ะ เห็นมีคนแนะนำว่า ตัว Moisture Surge ดีสำหรับคนหน้าแห้ง เราเลยลองไปซื้อมาใช้ดู ปรากฎว่าพอทาหน้าแล้วรู้สึกแสบ แล้วก็คัน บางจุดของหน้าก็เป็นปื้นๆ สีแดง เราสงสัยว่าเราอาจจะแพ้หรือเปล่าคะ เราเป็นคนแพ้แอลกอฮอล์แต่เห็น Clinique ก็ fragrance free เลยคิดว่าไม่น่าจะมีปัญหา มีใครเคยใช้แล้วรู้สึกแบบเดียวกันบ้างมั๊ยคะ แล้วขอคำแนะนำ มีครีมตัวไหนแนะนำอีกมั๊ยคะสำหรับผิวแห้งมาก (เราอยู่เมกา) ขอบคุณค่ะ ^^

จากคุณ : maddox
เขียนเมื่อ : 15 ธ.ค. 54 11:00:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com