Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามสวก S-KII นอกจาก Essence แล้ว ตัวไหนที่เป็น must have บ้างคะ? ติดต่อทีมงาน

เรากล้าๆกลัวๆจะใช้ S-KII อยู่นาน เพราะกลัวแพ้ มันแพงง่ะ 555
แต่ตอนนี้ใช้ essence ไปได้ประมาณ 2-3 เืดือนแล้ว ผิวดีขึ้นมากค่ะ
จับแล้วเด้งดึ๋ง เนียนๆ นุ่มๆ ปลื้มจริง อะไรจริง จะเดินหน้าลุยกับ S-KII เต็มที่แล้ว
เลยอยากถามว่า ตัวไหนอีกบ้างคะที่จัดว่า must have
ไม่มีแล้วเหมือนไม่ได้ใช้ SK-II ประมาณนั้นเลย 555
เราเล็งๆ clear lotion ไว้ค่ะ อันนี้มันก็คือโทนเนอร์ใช่ไหมคะ แต่ญี่ปุ่นเรียกโลชั่น

ปล. หลักๆต้องการหน้าใส ไม่เน้นขาว ลดจุดด่างดำ และริ้วรอยค่ะ
(เราอายุ 26 กว่าๆ จะ 27 แล้วค่า)

ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : sweetiizzaa
เขียนเมื่อ : 15 ธ.ค. 54 17:18:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com