Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยลองออกกำลังกายบริหารขาของ SNSD แล้วได้ผลมั้งคะ ? ติดต่อทีมงาน

เราเพิอ่งลองทำได้ 3 วัน วันละ 3 เซท เหนื่อสุดๆ ดูในคลิปเหมือนไม่เหนื่อยนะ แต่เราทำแค่ 2 เซทก็จะเดี้ยงแล้ว  

แต่พอดีอ่านคอมเมนต์แล้วไปสะดุดกับคอมเมนต์นี้...

วิธีการ ลด ขาก็มีเพียงอย่างเดียวนะครับ อดอาหาร วิธีในคลิปนั้นเป็นเพียงวิธีที่­ทำให้ สัดส่วนเข้าใกล้ 5:3:2 เท่านั้น ไม่ได้เป็นการลดไขมันที่ขาแต่อย­่างใด (ผมหมายถึง ถ้าขาใหญ่อยู่แล้ว มันลดไม่ได้นะครับ) เพราะไขมันจะหายไป แต่จะมีกล้ามเนื้อขึ้นมาแทนที่ แต่ถ้าอยากลดจริงๆ ควรทำหลัง อบไอน้ำจะได้ผลมากที่สุดครับ

อยากทราบว่ามันจริงมั้ยคะ ? เพราะเราก็ขาใหญ่เหมือนกัน ที่ทำเพราะอยากให้ขาเรียว เล็กลง  ใครเคยลองทำแล้วได้ผลยังไงบอกมั้งนะคะ

จากคุณ : แม่หนูบอกไม่ให้คุยกะคนแปลกหน้า
เขียนเมื่อ : 16 ธ.ค. 54 14:26:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com