Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ครั้งแรกค่ะมาเปลือยหน้าให้ดูกันค่ะแฮ๊ะๆเขินเหมือนกันนะเนี๊ยะ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ไม่รู้นึกอะไรคงจะว่างจัดเลยจัดมาซัก1ลุคมันประมาณว่าลุคไปปาร์ตี้อะไรประมาณนั้นหละค่ะขอบอกว่าเป็นครั้งแรกติชมและแนะนำกันได้นะค่ะต้องขออภัยด้วยส่วนตัวก็ไม่ได้แต่หน้าเก่งอะไรมากมายแต่ก็อยากจะเอามาแชร์ให้ดูเผื่อจะมีใครมาแนะนำอะไรดีๆให้บ้างค่ะขอบคุณค่ะ :)

ปล.เตรียมพระเครื่องรางเอาไว้ให้ดีนะค่ะอาจจะนอนไม่หลับได้นี่คือคำเตือน!! อิอิ

จากคุณ : คุณน้องนนนี่
เขียนเมื่อ : 17 ธ.ค. 54 00:48:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com