Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครเคยใช้ครีมบาชิไหมคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ คือ อยากทราบว่าในห้องนี้มีใครเคยใช้ หรือ กำลังใช้ครีม ยี่ห้อ บาชิ อยู่หรือเปล่า ใช้ดีไหม ได้ผลอย่างไรบ้าง เคยได้ยินมาว่าครีมนี้มีคนสนใจใช้เยอะมากเลยทีเดียว

ตัวเองเป็นคนผิวหน้าค่อนข้างขาวค่ะ ไม่มีปัญหาเรื่องสิว ผิวเนียนปกติค่ะ  แต่แค่ต้องการความขาวแบบกระจ่างใส ไม่ทราบว่าใช้ตัวใหนได้บ้างคะ ถ้าสนใจสามารถหาซื้อได้ที่ใหนบ้าง ตามห้างใน กทม ก็ได้ค่ะ

หรือไม่ก็จะเป็นเวปไซส์ก็ได้ค่ะ แต่ยี่ห้อนี้มีลอกเลียนแบบกันเยอะ กลัวว่าจะซื้อแล้วโดนของปลอม เพื่อนๆ พี่ๆ พอจะมีคำแนะนำบ้างไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 17 ธ.ค. 54 22:12:55

จากคุณ : Ms.Kohlanta
เขียนเมื่อ : 17 ธ.ค. 54 21:37:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com