Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกทีค่ะ ให้อะไรเป็นของขวัญปีใหม่ดีคะระหว่าง Crabtree & Evelyn, M&S, Donna Chang และ Erb ติดต่อทีมงาน

Crabtree & Evelyn (16 คน)
  Marks & Spencer (3 คน)
  Donna Chang (1 คน)
  Erb (6 คน)

61.54%
  Crabtree & Evelyn (16 คน)
 11.54%
  Marks & Spencer (3 คน)
 3.85%
  Donna Chang (1 คน)
 23.08%
  Erb (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 26 คน

ขอถามความเห็นเพื่อนๆห้องแป้งหน่อยค่ะ คือเรากำลังหาของขวัญปีใหม่ให้เพื่อนๆที่ทำงานอยู่ ก็กะว่าคงเป็นพวกกิ๊ฟท์เซ็ทโลชั่น เจลอาบน้ำ หรือแฮนด์ครีม ประมาณเนี้ยอ่ะค่ะ และเท่าที่ลองหาดูตามเว็บมา มีที่สนๆอยู่ 4 ยี่ห้อค่ะ คือ Crabtree & Evelyn, Marks & Spencer, Donna Chang และ Erb ค่ะ คือถ้าจะให้เน้นก็อยากได้ตัวที่หอมๆน่ะค่ะ แต่พอดีเราไม่ค่อยถนัดด้านนี้เลย และไม่ค่อยสะดวกไปดูของจริงทั้งหมดด้วย เลยอยากจะขอให้เพื่อนๆช่วยโหวตให้ทีค่ะ เอาตามความชอบส่วนตัวได้เลยค่ะว่าถ้าคุณได้เป็นของขวัญปีใหม่ อยากได้ยี่ห้อไหนมากที่สุด รบกวนทีนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

แก้ไขเมื่อ 19 ธ.ค. 54 20:25:04

จากคุณ : ทาสผู้ซื่อสัตย์ของท่านซิเรียส
เขียนเมื่อ : 19 ธ.ค. 54 20:24:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com