Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากใช้ Paula's Choice ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ (มีรูป) ติดต่อทีมงาน

อยากได้สกินแคร์ดีๆสักตัวค่ะ แต่แบบที่ราคาหลายพันก็ไม่ไหว
ก็เลยสนใจ Paula's Choice ค่ะ ได้ยินมาว่ามีที่ใช้ดีๆอยู่หลายตัวทีเดียว
แต่ด้วยความที่ไม่เคยใช้เลยไม่รู้ว่าสภาพผิวแบบตัวเองเหมาะกับผลิตภัณฑ์ตัวไหน

จุดประสงค์หลักๆคืออยากให้หน้าใสๆกว่านี้อ่ะค่ะ ปกติก็ผิวค่อนข้างขาวอยู่แล้ว ขาวเหลือง แต่มันจะออกหมองๆไม่ค่อยสดใสเลย
แถมมีจุดด่างดำ รอยสิว รอยกระ พรึ่บเลย -"-
แล้วหน้าเรามักจะมีรอยแดงๆอ่ะค่ะแบบ มันก็ไม่ใช่สิวนะ แต่มันแดงๆ
แล้วก็ผิวหน้าจะไม่ค่อยเรียบทั้งสีและผิวสัมผัส ลูบๆดูจะเหมือนมีผดๆ

สรุปคือ อยากให้พวกรอยกระ รอยดำ รอบสิวดูจางลง
และสีผิวเรียบเนียนขึ้นอ่ะค่ะ

อยากขอคำแนะนำหน่อยค่าาา
หรือถ้าใครจะแนะนำยี่ห้ออื่นก็ได้ แต่ขอไม่แพงมาก ประมาณไม่เกินพันนึงนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่าาา

ปล. ลืมบอกไป สภาพผิวค่อนข้างแห้งค่ะ

แก้ไขเมื่อ 21 ธ.ค. 54 17:55:30

จากคุณ : นางสาวหน้าบึ้ง
เขียนเมื่อ : 21 ธ.ค. 54 17:51:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com