Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] = Review= All = About = Lips = รีวิวสำหรับคนงบน้อย...ลิปสติก ลิปกลอส ลิปบาล์ม และผลิตภัณฑ์เกี่ยวกับริมฝีปากค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ทุกคนน !! :)
วันนี้ได้ฤกษ์ออกมาเปิดเผยโฉมหน้าให้เห็นสักที หลังจากที่ซุ่มดูรีวิวคนอื่นมานานโข...
บอกตัวเองว่าจะทำ ๆ ๆ หลายรอบมากกกกก.... แต่ก็ผลัดทุกที ! =_=;

วันนี้ทนไม่ไหวแล้วค่ะ  กับกองลิปสติกเต็มหน้าโต๊ะเครื่องแป้ง
เริ่มนึกถึงคำพูดของโน๊ต "ปากก็มีอยู่ปากเดียว กะจะใช้ไปถึงชาติหน้าหรือไง?"
อืม... ก็จริงแฮะ !! 5555

ว่าแล้วก็เก็บสรรพสิ่งเหล่านั้นมาทำรีวิวดีกว่า 55+
ก่อนที่มันจะสุมกันเยอะกว่านี้แล้วจะขี้เกียจจนไม่อยากทำอีก T^T

===========

รีวิวนี้เหมาะสำหรับคนงบน้อยนะคะ ^^

"Inexpensive Cosmetics Review"

เพราะเครื่องสำอางทั้งหมดในกระทู้นี้หยกซื้อหามาใช้เองจ้า...
หยกเป็นนักศึกษาอยู่เลยค่ะ จะไปซื้อของราคาแพงๆก็ใช่ที่
เอาที่มีตอนนี้ให้หมดก่อนก็โอเคแล้วค่ะ 555

เอาล่ะค่ะ พล่ามมานาน... ไปดูรีวิวกันได้เลยจ้าา

จากคุณ : LadyJadeYokim
เขียนเมื่อ : 22 ธ.ค. 54 04:18:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com