Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากม้วนปลายผมให้เป็นลอน จะดัดหรือว่าซื้อที่ม้วนไฟฟ้าดีคะ ติดต่อทีมงาน

เป็นคนไม่ค่อยมีเวลาค่ะ เช้ามาต้องรีบๆๆแล้วไปส่งลูกตัวเล็กไปเรียน แต่อยากมีปลายผมดัดเล็ก ม้วนไปมาเพราะเวลาไปงานแล้วไปให้ร้านม้วนให้ ชอบเลยค่ะ

แอบดูร้านดัดไว้เป็น 106 hair studio แต่ก็กลัวๆกล้าๆ (ไม่เคยดัดผมมาก่อนค่ะ)ถ้าดัดมาแล้วไม่รู้จะเซทยากไม๊ ใจนึงก็คิดว่าหรือจะซื้อที่ม้วนไฟฟ้าดี วันไหนอยากเปลี่ยนลุคก็ยอมตื่นเร็วหน่อยมาจัดเต็ม คิดไม่ตกจร๊าา

จากคุณ : แสงสีฟ้า
เขียนเมื่อ : 25 ธ.ค. 54 14:22:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com