Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆ ที่ใช้แป้งผสมรองพื้น ลงเบสกันก่อนไหมคะ? ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ขี้เกียจทารองพื้นอย่างแรง เลยกะว่าเอาชิลๆ แป้งผสมรองพื้นก็พอ เลยไปสอย มิสทีน ริบบอน ตัวใหม่มาค่ะ ตลับน่ารักอย่างแรง แต่เราไม่ค่อยได้ใช้แป้งผสมรองพื้น เลยสงสัยว่า สาวๆที่ใช้แป้งผสมรองพื้น ต้องทาเบส หรือ primer กันก่อนไหมคะ หรือ กันแดด แ้ล้วแป้งเลย จขกท.โรคจิตนิดๆ กลัวแป้งเลือนเร็วน่ะค่ะ

ปล. ถ้าใช้เบส หรือ primer ช่วยแนะนำให้ทีนะคะ ว่าใช้ของอะไรอยู่ >< ขอบพระคุณค่ะ

จากคุณ : +Melty_Choco+
เขียนเมื่อ : 26 ธ.ค. 54 16:44:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com