Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

How to Smokey eyes ตามคำเรียกร้อง (ของใคร?!?! ฮ่าๆๆๆ){แตกประเด็นจาก Q11505876} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาทำ How to สืบเนื่องมาจากกระทู้สาวหน้าบานที่เป็นกระทู้แนะนำของพี่สาวค่ะ

มีหลายคน request ขอให้พี่สาวทำ How to แต่งหน้า แต่เนื่องจากคุณพี่สาวขี้เกียจ

จึงโยนมาให้เราซึ่งเป็นน้องสาวทำ How to นี้แทน How to นี้เลยจะแต่งหน้าแบบที่พี่สาวเราแต่งค่ะ

ความจริงแล้วก็ออกมาไม่เหมือนหรอกค่ะ เพราะรูปตาคนละแบบเลย

อย่างที่พี่สาวบอกว่า คุณเธอนั้นรวบรวมปมด้อยของพ่อกับแม่ไปหมด ฮ่าๆๆๆๆ แต่เราว่าเราได้ปมด้อยมามากกว่าพี่สาวอีก ฮ่าๆๆๆๆ

ออกตัวไว้ก่อนเลยว่า How to ครั้งนี้เป็นครั้งแรกนะคะ อาจจะมีข้อผิดพลาดเยอะบ้าง

ยังไงก็มองข้ามๆมันไปหน่อยน้า ฮ่าๆๆ รูปบางรูปอาจจะไม่ชัดเพราะ มือใหม่จริงๆค่ะ

ยังไงก็ขออภัยล่วงหน้านะคะ ว่าแล้วก็เริ่มกันเลยดีกว่า

ลุค How to ครั้งนี้ค่ะ

จากคุณ : geescefy
เขียนเมื่อ : 28 ธ.ค. 54 05:10:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com