Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] lipsticks mac (gaga2+please me) รีวิวครั้งที่ 2 ค่า:D ติดต่อทีมงาน

เย้ในที่สุดก็ได้ทำรีวิวครั้งที่ 2 แล้ว อิอิ มีอะไรก็แนะนำมากันได้นะค่ะ กระทู้

นี้ไม่มีอะไรมากค่ะ เป็นลิปสติกแค่2ตัว

เมื่อหลายเดือนมาแล้ว เห็นโปสเตอร์ของเลดี้ กาก้าที่โฆษณาลิปแมคสีนู้ดๆ

โอ้วววว คือเห็นแล้วอยากได้มาก รีบตรงดิ่งไปสอยมาเลยค่ะ คุณแม่ก็มอง

หน้าแบบว่า แน่ใจนะ? เราก็แบบแน่สิแม่ ดูสิสีในรูปสวยมากก (แต่ไม่ดูหนัง

หนาตัวเองค่ะว่าปากกับสีผิวเรามันไม่ใช่เล้ยยย ทายังไงก็ออกมาไม่เหมือน

ปากสวยๆ) แล้วปากเราสีคล้ำด้วย สรุปทาออกมาแทนที่จะดูสวยนู้ดคลาสิก

กลายเป็นเด็กป่วย ปากซีดๆดำๆ 555555  สรุปก็เลยไม่ได้แตะต้องอีกเลย

เพราะยังหาวิธีเปลี่ยนจากสีปากธรรมชาติมาเป็นสีชมพูแบบคนอื่นไม่ได้

แงๆๆ ในเมื่อไม่สามารถทำได้ ก็เลยหาลิปสติกที่ทำให้ปากสีชมพูธรรมชาติ

เห็นว่า mac please me ดังก็เลยไปสอยมาอีกแล้น5555 เผื่อปากจะสวย

แบบคนอื่นบ้าง แต่พอลองใช้แล้วรู้สึกว่าไม่เข้ากับตัวเอง(อีกแล้ว) โมโหก็..

เลยทาทั้ง2อันไปเลย55555 เพื่อนๆช่วยแนะนำสีสวยๆที่เหมาะกับสีปากเรา

หน่อยน้า ไม่ก็วิธีอะไรก็ได้ที่ทำให้ปากหายดำ 555555  

อันนี้โปสเตอร์ที่ชอบ credit : www.maccosmetics.co.uk/

ขออนุญาตลบรูปนะคะ อายหน้าตัวเอง555

แก้ไขเมื่อ 22 ม.ค. 55 06:12:12

จากคุณ : MizAlpha
เขียนเมื่อ : 30 ธ.ค. 54 06:06:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com