Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆช่วยแต่งตัวด้วยค่า ต้องไปงานแต่งโรงแรมหรู ตอนนี้มีแต่ชุด (มีรูปค่ะ) ยังไม่มีอย่างอื่นเลยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ต้นเดือนมกราต้องไปงานแต่งงานค่อนข้างทางการที่โรงแรมน่ะค่ะ
ตอนนี้มีชุดแล้ว รบกวนสาวๆช่วยแนะนำ หน้า ผม กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ ด้วยนะค๊า

แล้วถ้าสาวๆเห็นว่าชุดเราเป็นยังไง ติ ชม ได้นะคะ ><
อาจจะดูไม่ค่อยชัดเจนเพราะยังไม่ได้ส่งซักรีด ยับไปหน่อย แหะๆ เดี๋ยวเราแปะรูปจากเวบให้ดูอีกทีค่ะ

** ลบรูปแล้วจ้าา

แก้ไขเมื่อ 31 ธ.ค. 54 14:39:43

จากคุณ : I'm glad
เขียนเมื่อ : 30 ธ.ค. 54 16:30:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com