Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ระดม Idea Vintage Style wedding cocktail in the garden ติดต่อทีมงาน

ช่วงนี้เป็นฤดูการแต่งงานจริงๆนะคะ เห็นสาวๆห้องนี้ขอความเห็นเรื่องชุดไปงานแต่งงานมากมาย วันนี้เราเองก็คงต้องขอ Idea จากเพื่อนๆด้วยคน เพราะกลางเดือนมกราเราต้องไปงานแต่งอีกงานหนึ่ง จัดที่โรงแรมไม่รู้ว่ากี่ดาว ชื่อ Royal Suit แถวพระราม 9 มอเตอร์เวย์ งานเย็นเริ่ม 18.00 เป็น Cocktail in the garden ทางเจ้าภาพขอ Theme Vintage Style ค่ะ
     อยากขอ idea เพื่อนๆใน้องนี้ทั้งชุด รองเท้า กระเป๋า make up และ ทรงผมด้วยเลย (เยอะไปไหมหว่า?) เราอายุ 30 ต้นๆค่ะ สูง 160 หนัก 54 ดูไม่อ้วนแต่ก็ไม่ผอมอ่ะค่ะ และปกติก็ไม่ใช่คนที่ใส่ Vintage Style ด้วยค่ะ เน้นแต่งแนวเรียบหรู หรือแนว มาดามไปเลย พอมาเป็น Vintage แล้วกลัวไม่เข้ากับตัวเองอ่ะ
      ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ ^^

จากคุณ : Orangeyui
เขียนเมื่อ : วันสิ้นปี 54 13:56:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com