Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เราจะเลือกใช้ 'บลอนด์สว่าง' ลงก่อนทำสีผม ให้ออกมาแป๊ะๆ (ยังไงดี?) ติดต่อทีมงาน

คื..ผมเราดำ
อยากทำสีโทนAsh 'น้ำตาลหรือบลอนด์' (ออกเขียวตุ่นๆ)
------------------------------------------------------------------------------
ถ้าจะให้สีแม่นแป๊ะ ต้องเอา!'บลอนด์สว่างๆ ลงก่อนใช่ม๊า?
สาวๆ เลือกยังไงคะ (คนละยี่ห้อ เอามาผสมๆกันได้ป่ะ)

L'oreal,  Palty, Liese, D-cash, บิวทีน- น้องบลายธ์.. etc
_ให้ผมไม่เสียมาก,หรือ ประกายเขียวไม่หลุดง่ายๆ
------------------------------------------------------------------------------
หลังจาก_ล้างสีแรก' ออกแล้ว
เราตามด้วย 'สีผม(ที่ต้องการ) ได้ทันทีมั้ย?
ใครลองทำแล้ว 'ประสบความสำเร็จ..
"><รึว่า? ล้มเหลวไม่เป็นท่า 55+
^O!แวะรายงานตัว ทีคับ-!!

หรือมี..ร้านผมไหน? ช่างทำสีเก่งๆ บอกกันได้น้า- สวัสดี.ปี55 (หัวเราะ) ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 01 ม.ค. 55 01:26:07

แก้ไขเมื่อ 01 ม.ค. 55 00:52:30

จากคุณ : ดินสอไม้ไผ่
เขียนเมื่อ : วันสิ้นปี 54 23:59:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com