Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ REVIEW การทำตาเนื่องจากหางตาตก ผลที่ได้คือตาแบ๊วขึ้นนึงนึงค่ะ +++ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากมีเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ เข้ามาถามเป็นจำนวนมากเรื่องการทำตานะคะ วันนี้ว่างๆ กลับมาที่บ้านต่างจัวหวัด ไม่มีอะไรทำ เลยขอมา Review ให้เพื่อนๆ ดู มีรูปภาพประกอบนะคะ

ต้องแจ้งให้ทราบก่อนว่าพิมอายุ 31 ปีค่ะ แต่หางตาตก มันให้ตาดูเศร้าตลอดเวลา ที่สำคัญคือหน้าดูมีอายุด้วยค่ะ (เรื่องของเรื่องคืออยากดูเด็กว่างั้น ฮ่าๆๆๆๆ) พอดีมีพี่ที่รู้จักกันแนะนำให้ไปทำคลินิคๆนึง เอ่ยชื่อไม่ได้ ผิดกฏอะคะ (แต่แถวๆสยาม) คุณหมอน่ารักมากๆค่ะ

อย่ารอช้า เด๋วจะมารีวิวหมดเปลือกให้เห็นกันๆไปเรยละกันนะคะ นี่เป็น review ครั้งแรกที่เอารูปมาลงด้วย ยังไงเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เข้ามาให้กำลังใจกันด้วยนะคะ ^^

จากคุณ : Jikkeeza
เขียนเมื่อ : วันปีใหม่ 55 14:17:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com