Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

How to:: ผมสามสไตล์ กับ Flat Iron ติดต่อทีมงาน

VDO How to พร้อม Travel Tip สำหรับการพกพาอุปกรณ์ทำผมเวลาเดินทางค่ะ

จริงๆ วีดีโอนี้ ทำตั้งนานแล้ว เพื่อจะมาแนะนำก่อนช่วงวันหยุดยาวปีใหม่ที่ผ่านมา แต่ว่าป่วยซะก่อน เลยต้องมาโพสต์เอาตอนนี้ เอาเป็นวีดีโอรับปีใหม่แล้วกันค่ะ

**ตอนทำทรงที่ 3 ยังใช้ Flat Iron ทำผมลอนไม่ค่อยคล่องเลยเกร็งๆ นิดนึงนะคะ ฮ่าๆ ช่วยลุ้นกันด้วยนะ ปกติจะใช้โรลม้วนผมไฟฟ้าทำ ลองใช้ flat iron ก็ออกมาโอเคนะ ถ้าทำจนคล่องแล้วก็ทำได้เร็วอยู่เหมือนกันค่ะ**

** ลืมใส่ข้างบนหัวข้อ ฮาวทูนี้ เป็น SR นะคะ ขอบคุณเลอซาช่ามา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ **

แก้ไขเมื่อ 02 ม.ค. 55 13:28:16

จากคุณ : กระต่ายลอยคอ
เขียนเมื่อ : 2 ม.ค. 55 12:43:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com