Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Beauty Buffet มี makeup อะไรน่าใช้บ้างคะ (แจกกิ๊ฟ) ติดต่อทีมงาน

คือเราเป็นนักศึกษา แล้วไม่อยากใช้อะไรที่แพงมากเกินไป (ตอนนี้แบ่งๆใช้กับแม่อ่ะค่ะ อยากซื้อของตัวเอง แหะๆ)
ไปเดินๆ shop ของเขาแล้วรู้สึกว่า เอ้ย ไม่แพงนะ น่ารักๆทั้งนั้น
อยากรู้ว่ามีอะไรที่น่าใช้บ้างอ่ะคะ เอาเฉพาะพวก คสอ นะคะ
ส่วนพวก skincare นี่ใช้อยู่แล้ว ที่เป็นเซ็ตนมอ่ะ :)))

แล้วมี brand อื่นที่ราคานักศึกษาอีกมั้ยคะ พอดี จขกท ชอบแต่งหน้า แต่งบจำกัด ><

แจกกิ๊ฟทุกคนที่เข้ามาตอบค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ^^

จากคุณ : TKY_girls
เขียนเมื่อ : 3 ม.ค. 55 02:25:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com