Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ต่อจากกระทู้เลือกแป้งผสมรองพื้น ปกปิดปานกลาง ขอแรงช่วยโหวตหน่อยนะคะ ติดต่อทีมงาน

Givency Prisme Foundation (0 คน)
  Givenchy Matissime Foundation (2 คน)
  Guerlain Parure Gold Compact Foundation (1 คน)
  Chanel Mat Lumiere Powder (11 คน)
  Lancome Teint Miracle Compact (1 คน)
  DIOR Nude Natural Glow Creme-Gel (3 คน)

0.00%
  Givency Prisme Foundation (0 คน)
 11.11%
  Givenchy Matissime Foundation (2 คน)
 5.56%
  Guerlain Parure Gold Compact Foundation (1 คน)
 61.11%
  Chanel Mat Lumiere Powder (11 คน)
 5.56%
  Lancome Teint Miracle Compact (1 คน)
 16.67%
  DIOR Nude Natural Glow Creme-Gel (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 18 คน

แตกมาจากกระทู้นี้ค่ะ
http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q11530991/Q11530991.html#14

พอดีเรายังตัดสินใจไม่ได้เลยค่ะ เลยคิดว่าลองทำโพลดีกว่า จะได้วัดกันไปเลยจะจะ ว่าตัวไหนเจ๋งกว่ากัน ในโพลก็คัดมาจากที่สาวๆห้องแป้งแนะนำกันมาตลอดน่ะค่ะ เอาเป็นว่าช่วยจขกท.โหวตหน่อยนะคะ ชอบตัวไหน จิ้มเลยค่ะ

ปล. จขกท.ผิวขาว หน้ามัน รูขุมขนกว้าง ริ้วรอยนิดหน่อยตามร่องแก้ม ไม่มีสิวใหญ่ๆ มีแต่สิวเสี้ยน ไม่ชอบลงรองพื้น เบส หรือ บีบีค่ะ  (แอบเยอะนะเนี่ย 5555)

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด ลืมใส่แป้ง Laura Mercier ลงไปในโพล รบกวนใครเชียร์ LM ช่วยทิ้งความเห็นไว้หน่อยนะค๊าาาาา ขอโทษทีค่าาาาา เป๋อได้อีก

แก้ไขเมื่อ 03 ม.ค. 55 19:20:14

จากคุณ : Cutie Devil
เขียนเมื่อ : 3 ม.ค. 55 15:33:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com