Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆส่วนใหญ่มีรองเท้าบูธสีอะไรกันคะ? ติดต่อทีมงาน

สีดำค่ะ คลาสสิคสุดๆ (24 คน)
  Chocolate ค่ะ น้ำตาลเข้มๆ ดูดีมาก เข้าได้ทุกชุด (22 คน)
  สีน้ำตาลอ่อนๆหน่อยค่ะ softๆคุณหนูดี? (8 คน)
  ไม่ใช่ทั้ง3สีค่ะ ซื้อน้ำหอมดีกว่า ^^ (6 คน)

40.00%
  สีดำค่ะ คลาสสิคสุดๆ (24 คน)
 36.67%
  Chocolate ค่ะ น้ำตาลเข้มๆ ดูดีมาก เข้าได้ทุกชุด (22 คน)
 13.33%
  สีน้ำตาลอ่อนๆหน่อยค่ะ softๆคุณหนูดี? (8 คน)
 10.00%
  ไม่ใช่ทั้ง3สีค่ะ ซื้อน้ำหอมดีกว่า ^^ (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 60 คน

เห็นรองเท้า Boots ของ fitflop กำลังลดราคาค่ะ เลยว่าจะซื้อให้ตัวเองซักคู่ เพราะยังไม่มีรองเท้าบูธเลย เนี่องจากคิดว่าไม่ค่อยจำเป็น หาโอกาสใส่ยาก เว้นแต่จะไปเมืองนอก แต่วันนี้เห็นเพื่อนจัดมาใส่ไปร้องเกะ เอ๊ยย..มันก็ได้แฮะ  ^^'  

สาวๆช่วยเลือกสีให้หน่อยนะคะ กะจะซื้อแค่คู่เดียวใช้นาน 10 ปีไรงี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ใครมีรูปตัวเองกับรองเท้าบูธโพสต์ให้ชมบ้างนะคะ

จากคุณ : nojans
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 55 23:19:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com