Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ CR ] รีวิวและพลีชีพ ผลิตภัณฑ์บำรุงผิวที่ จขกท. เป็นสิวใช้แล้วหายค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีปีมังกรทองสาวๆห้องแป้งทุกคนค่ะ  หลังจากปีที่แล้วไอซ์ได้ผ่านมรสุมอันโหดร้ายบนผิวหน้าตัวเองมาแล้ว  และเมื่อไม่นานมานี้ได้เจอเพื่อนๆที่เคยแซว  เยาะเย้ย ซ้ำเติม  ด่า  ทารุณ  (เว่อร์ที่สุดอ่ะ) ตอนไอซ์สิวบุก  ล่าสุดทุกคนต้องตกตะลึงว่า  ผู้หญิงหน้าเน่าเหมือนเล็บเท้าศพหมา  (เืพื่อนด่าอย่างนี้จริงๆค่ะ)  ตอนนี้หน้าใส  จนเพื่อนๆต้องมาขอคำปรึกษากันอย่างมากมาย  เลยคิดจะอวด สาวๆห้องแป้งบ้าง  หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับคนที่กำลังท้อใจเรื่องสิวนะคะ  

เพราะไอซ์เคยผ่านจุดนั้นมาแล้ว  บอกไว้ก่อนนะคะว่าผลิตภัณฑ์ที่ไอซ์ใช้  ไอซ์ก็หาความรู้มาจากห้องนี้ทั้งนั้นค่ะ  ไอซ์เคยเข้าไปกดสิวฉีดสิว  ทำทรีทเมนท์ ที่คลีนิค 3 ครั้ง ( ซื้อคอร์สไว้ 10 ครั้ง และเท่ากับว่าไอซ์ใช้ยาของคลีนิคแค่ 1 เดือนค่ะ )   หลังจากนั้นก็ไม่ได้ไปอีกเลยค่ะ  จากวันที่หน้าเน่าสุดๆก็ตอนเดือนสิงหาคม  จนถึงวันนี้ ไม่มีสิวเป็นหนองอีกเลย  มีสิ่งเล็กๆที่เรียกว่าสิวบ้าง แค่ปูดขึ้นมาเล็กๆแดงๆ  ให้ตื่นเต้นเล็กน้อย  วันสองวันก็หายไปเลยค่ะ  ไม่มีหนองให้เห็นอีกเลย   และที่สำคัญไอซ์ไม่ได้ใช้ของแพงค่ะ  เงินเดือนน้อย  ใช้ไปตามกำลังทรัพย์ค่า  พร้อมแล้วไปดูกัน  เฮ้ๆๆ

ไอซ์ยินดีตอบคำถาม ถ้าเผื่อมีใครอยากรู้อะไรเพิ่มเติมนะคะ  ยังไงก็รบกวนหลังไมค์นะึคะ  ในกระทู้ไอซ์ขอแจกกิฟอย่างเดียวนะคะ  ขอบคุณค่า

แก้ไขเมื่อ 06 ม.ค. 55 22:33:49

จากคุณ : allice hotice
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 55 21:29:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com