Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>DUC<< แนว vintage กรุบกริบแบบแม่ๆลูกๆจ้าาาา...(มือใหม่ๆ)^,^v ติดต่อทีมงาน

สวัสดีทุกคนค่า....
อยู่ห้องแป้งมาซักพักก็อยากลองDUC บ้างไรบ้าง เฮ่ๆ

สไตล์vintage เป็นสไตล์ที่เราชอบอยู่แล้วนะคะ
แต่เราไม่ใช่vintage จ๋าๆอะคะ บางทีเราก็แต่งแนวอื่นได้หมด
แต่ช่วงนี้จะชอบมากเป็นพิเศษหน่อย อิอิ

ปกติชีวิตประจำวันเราเป็นคุณแม่full time เลยคะเลี้ยงลูก2คน
การแต่งตัวก็ช่วยทำให้เรามีชีวิตชีวาถึงแม้คนจะมองเราเว่อร์ๆก็ตามเพราะเราอยู่ต่างจังหวัดน่ะคะ^^

จากคุณ : applezen
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 55 00:40:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com