Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชวนมาเล่นขำๆค่ะ "ไอเท็มสุดเลิฟราคาไม่เกินสองร้อยบาทถ้วนของคุณคืออะไรเอ่ย?" ติดต่อทีมงาน

มาแชร์ว่าผลิตภัณฑ์ที่ราคาไม่เกินสองร้อยบาทชิ้นไหนที่คุณๆประทับใจ จะเป็นไลน์สกินแคร์หรือเมคอัพก็ได้นะคะ   ถือว่าเป็นการแอบเก็บเกี่ยวผลิตภัณฑ์ดีๆถูกๆไปในตัวละกันนะคะ  อิอิ
บอกราคา โพสรูปประกอบและบอกพิกัดเป็นของแถมได้ด้วยจะดีมากจ้า

จขกท. ขอเริ่มก่อนเลยนะคะ
แท่น แทน แท๊นนนนนนน  "บัวหิมะ ฟูจือเป่า" ค่ะ
ส่วนตัวใช้แล้วประทับใจมากค่ะ หน้าเนียนละเอียดขึ้น สว่างขึ้นด้วยค่ะ ถ้าหมดแล้วไม่ใช้ต่อ หมองเป็นองค์ลงเลย T-T แต่แล้วแต่คนนะคะ สำหรับตัวเองปลื้มค่า

ราคา 150บาท @ 7-11, โลตัส จ้า

จากคุณ : swizzle
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 55 01:44:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com