Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- - รบกวน ช่วยแนะนำ+ขอบริจาคภาพ เดรส เพื่อเป็นเพื่อนเจ้าสาวหน่อยค่ะ - - ติดต่อทีมงาน

เนื่องจาก เพื่อนรัก คบกันมาเกือบเท่าอายุปัจจุบัน กำลังจะสละโสด
เพื่อนรัก โทรมาขอให้เป็นเพื่อนเจ้าสาว และส่งผ้ามาให้ตัดชุด
ผ้าที่เพื่อนรักส่งมา เป็นผ้าโปร่ง เบา คล้ายชีฟอง (เรียกไม่ถูกเหมือนกันค่ะว่าผ้าอะไร) สีเขียวตองอ่อน
..
เนื่องจากตอนนี้ จขกท. อวบระยะสุดท้าย และกำลังพยามลดอยู่
จขกท. หน้ากลม-คอสั้น
จขกท. มีแผลเป็นจากรถมอเตอร์ไซค์ล้ม ที่หัวเข่า
จึงอยากได้รับคำแนะนำ หรือภาพเดรส จากเพื่อนๆค่ะว่าอย่างไหนดี

ส่วนตัว ชอบแบบที่เรียบๆ ไม่หวือหวา .. ดูมีสัดส่วน เซ็กซี่เล็กๆ แต่ไม่โป๊ (มากไปไหมคะ)

รบกวนเพื่อนๆห้องแป้ง ช่วยจขกท.ด้วยนะคะ
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆ ค่ะ
(ปล.ปกติ ถ้าไปตัดเดรสนี่ เค้าใช้เวลากันสักกี่อาทิตย์คะ อยากรอให้นน.ลดสักหน่อยก่อน)

จากคุณ : chocobee
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 55 19:37:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com