Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชุดอย่างนี้ ใส่ไปงานแต่ง จะดูไม่เรียบร้อยรึป่าวคะ เพื่อนๆช่วยเข้ามาแนะนำหน่อยค่า ติดต่อทีมงาน

คือไม่แน่ใจว่า ชุดนี้ใส่ไปงานแต่งงานที่ โรงแรมจะเหมาะไม๊คะ
(ไปงานแต่งเพื่อน โรงแรมวินเซอร์)

ชุดนี้ สีจริงๆ จะเป็นสีชมพูโอรสเข้มค่ะ แต่ในรูปสีจะเพี้ยนไปส้มๆ แดงๆ

แล้วถ้า ใส่ไปงานก็ไม่น่าเกลียด  เราควรจะมี accessories อะไรให้ใส่แล้วดูโอเคดีอะคะ ต้องเข็มขัดอีกไม๊ หรือใส่ปล่อยๆ ไปแบบนี้หล่ะโอแล้ว

จะไปวันอาทิตย์นี้แล้วหล่ะค่ะ
รบกวนเพื่อนๆ แนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่า

แก้ไขเมื่อ 07 ม.ค. 55 02:22:12

จากคุณ : น้ำแข็งเผา
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 55 02:16:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com