Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เครื่องสำอางตัวไหนบ้างค่ะที่เค้าว่าดีอย่างนั้น ดีอย่างนี้เพราะมาจากการอวยล้วนๆ แต่ใช้แล้วไม่ผ่านเลย ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้แนะนำเรื่องการอวยสินค้า ทำให้ดิฉันหวั่นๆกับการเชื่อถือเครื่องสำอางแต่ละตัวเลยละค่ะ (เพื่อนๆเป็นกันบ้างป่าว) ว่าตัวนั้น ตัวนี้ ดีจิง หรือ มีม้ามาอวยหว่า

แล้วเราจะมั่นใจได้ไงค่ะเพราะดิฉันก็ไม่ได้แยกออกด้วยค่ะว่าอันไหนเค้าว่าดีจิง หรือมีม้ามาอวย หรือเค้าได้รับเงินมาอวยเนียนๆเลยอยากสอบถามเพื่อนๆว่าสินค้าตัวไหนบ้างค่ะ
ที่ไม่ว่าเค้าจะรับเงินมาเชียร์สินค้านั่นนี่ หรือมีหน้าม้ามาอวยสินค้า

พอจะทราบกันป่าวคะ แต่พอใช้แล้วไม่ผ่านเลยอ่ะค่ะ อยากให้มาแชร์กัน เผื่อจะเป็นประโยชน์ กับเพื่อนๆชาวห้องแป้งนะคะ ไม่ต้องเสียทรัพย์ ผด ผื่น แพ้ ต่างๆนานา สำหรับคนที่ดูไม่ออกอ่ะคะ

เพราะเมื่อก่อนเค้าว่าไหนดีก็ซื้อตามกันเป็นว่าเล่นเลยล่ะค่ะ ขอบคุณมา ณ ที่นี้ ด้วยนะคะ

จากคุณ : ซึโบอัน
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 55 11:12:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com