Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[=][=][=] BIZZARE ชวนมุงเปิดถุงที่ห่างหายไปนานมากกกกกก ครับ [=][=][=] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ  

ห่างหายไปนานมากกกกกกกกก  จากการตั้งกระทู้ แต่ก็วนเวียนมาอ่านเป็นระยะครับ

ไม่รู้จะยังมีใครจำกอฟท์ได้ไหมเนอะ เดียวนี้ห้องแป้งสมาชิกเยอะมากมายครับ  ถ้าจำกันได้ทักทายกันด้วยนะครับ

ชมไปเรื่อยๆ เป็นของที่ซื้อสะสมกันมาเนอะ  และคราวนี้ไม่มีรูปหมู่ของทั้งหมดนะครับ  เพราะมันนานแล้ว ขี้เกียจรื้อมาถ่ายใหม่ 55555

ชมกันเพลินๆ ท้ายๆ อาจจะเอา DUC มาโพสด้วยครับ

ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาครับ

จากคุณ : BIZZARE
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 55 14:39:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com