Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"รบกวนเพื่อนๆ !! ช่วยจัีดการเรื่องทั้งหมดนี้ทีครับ" ปัญหาชีวิตเยอะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวโต๊ะเครื่องแป้งทุกๆท่าน ก่อนอื่นขอเล่าเรืองสักนิดนึง

บ่ายวันนึงเมื่อหลายวันก่อนระหว่างขับรถกลับบ้านหลังจากไปรับแฟนเกิดการสนทนาที่คนฟังรู้สึกว่า เฮ้ยเราแน่ขนาดนั้นเลยหลอ

(ตรงนี้ไม่ต้องอ่านก็ได้นะครับ)
---------------
แฟน : พี่ทำไมเดี๋ยวนี้อ้วนจังอะ

ผม : อ้าว จริงดิให้ทำไงอะ

แฟน : ออกกำลังกานเดะ เชอะ

ผม : โอเครๆ

แฟน : ดำอีกตะหาก ไปหาครีมมาทามั่งเถอะ วันๆไม่เห็นดูแลตัวเองเลย

ผม : T^T หลายตังนะค่าครีมอะ

แฟน : จะไม่ทาใช่มะ เช้ออออออ

ผม : โอเครๆ

แฟน : รับปากแล้วถ้าไม่ทำนะพี่  น่าดู๊ !

------------------------------------------------

ด้วยเหตุนี้เอง

รบกวนเพื่อนๆช่วยแชร์  

(1)whitening  อยากได้ทั้งทาผิว ทาหน้า เลยครับ

(2)ครีมกันแดด  เท่าๆที่อ่านมามีคนเชียร์ Biore กับ ZA เยอะ  แต่ ZA อันไหนหว่า วันนี้ไป Wasons มา เจอแต่ Biore  

(3)โฟมล้างหน้าและครีมบำรุงผิว  

(4)พวกอาหารเสริม วิตามินอะไรทำนองนี้อะครับ

(5)ยาแต้มสิวและช่วยรบกวนแผลเป็นจากหลุดสิวครับ   เรื่องไปหาหมอไว้รออีกสักระยะ

เอาแค่นี้ก่อนละกัน ^^  งบรวมๆ4-6พันละกันครับ  เป็นคนผิวมันง่ายครับเผื่อเพื่อนๆต้องการข้อมูล

ปล.ช่วงนี้ก็ควบคุมอาหาร กับออกกำลังกายทุกๆวันเลยครับ เป็นกำลังใจให้ สาวๆ หนุ่มๆ สุดหล่อแห่ง Blogโต๊ะเครื่องแป้งครับ ส่วนถ้าผมมีประสบการณ์อะไรก็ตามในหัวข้อที่กล่าวมา้ข้างต้นจะมาแชร์ให้เพื่อนๆฟังกันนะครับ

แก้ไขเมื่อ 07 ม.ค. 55 16:55:58

แก้ไขเมื่อ 07 ม.ค. 55 16:52:26

แก้ไขเมื่อ 07 ม.ค. 55 16:51:58

จากคุณ : อ๊ะเอ๋คุง
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 55 16:51:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com