Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SR] + [CR]....แหวกกระแสดราม่ามารีวิว....ลิปสติกของใหม่จาก Maybelline ค่ะ.....Color Sensational Lip Color.....^__^ ติดต่อทีมงาน

จริงๆลิปสติกรุ่นนี้ออกวางขายในอเมริกาตั้งแต่ปีที่แล้วค่ะ แต่ไม่เข้ามาขายในเมืองไทยสักที เพื่อนสนิทก็เลยฝากเพื่อนหิ้วมาให้จากอเมริกามาหลายแท่ง ส่วนตัวเองก็มีญาติๆหิ้วมาฝากด้วยเช่นกัน....เลยได้ลองใช้มานานก่อนที่จะมีวางขายในไทยค่ะ

ลิปสติกรุ่นนี้ออกมา 4 เฉดสีนะคะ ได้แก่ สีโทนชมพู สีโทนม่วง สีโทนน้ำตาล และสีโทนแดง ค่ะ

จากคุณ : bemynails
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 55 13:45:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com