Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] มือใหม่หัด Review // Laura Mercier ติดต่อทีมงาน

สวัสดีเพื่อนๆห้องแป้งค่ะ

เราเป็นคนหนึ่งที่ชอบเข้ามาอ่านกระทู้ในห้องแป้งบ่อยๆ มาดูว่ามีอะไรเริ่ดๆมาทำให้ตัวเองดูดีบ้าง ก็ปรากฎว่าห้องนี้นอกจากจะแนะนำเรื่องความสวยความงามแล้ว ยังเป็นตัวช่วยดูดเงินในกระเป๋าชั้นดีเลยทีเดียว

ในเมื่อได้โบนัสปีใหม่นี้ ก็ไม่รีรอที่จะไปจัดเต็มแบบหนักๆกับเครื่องสำอางค์เริ่ดๆสักหน่อย และก็มาจบลงที่ Laura Mercier ค่ะ

ปล. ส่วนใหญ่เราจะเน้นไปที่แป้งนะคะ เพราะอยากให้หน้าเนียนใสมากกว่าที่จะตกแต่งสีัสันค่ะ

ปล.2 เราจะ review ตามลำดับการใช้นะคะ บางรูปอาจซ้ำกัน แต่จะพยายามหาภาพจากเว็บมาให้เห็นกันด้วยนะคะ

ปล.3 เครื่องสำอางค์ทั้งหมดนี้เราซื้อมาเอง ใช้จริง รู้สึกจริง ไม่ได้รับสิ่งตอบแทนใดๆจากแบรนด์นะคะ

จากคุณ : DevilGig
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 55 14:54:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com