Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] สวัสดีสมาชิกชาวห้องแป้ง มานำเสนอผลิตภัณฑ์บำรุงผิวที่ใช้อยู่ตอนนี้ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องขออภัยล่วงหน้านะคะถ้ามีอะไรผิดพลาด ไม่เคยโพสต์ในห้องนี้มาก่อนเลยค่ะ เพิ่งเข้ามาเล่นห้องแป้งได้ไม่นาน ตอนนี้เห็นบรรยากาศค่อนข้างมาคุเลยอยากร่วมด้วยช่วยโพสต์อะไรที่จะลดความตึงเครียดของเพื่อนๆลงได้บ้าง (เอ็งคงได้ช่วยได้อยู่หร๊อกก ฮ่าฮ่าฮ่า)
แล้วก็ขอนอนยันเลยค่ะว่าผลิตภัณฑ์ทุกชนิดที่เอามาลงในกระทู้นี้ ซื้อด้วยเงินจขกท.ทุกบาททุกสตางค์ (จริงๆก็อยากมีสปอนเซอร์กับเค้าบ้าง..อยากได้ของฟรี อิๆ) อันไหนไม่ได้ซื้อเองก็เป็นญาติซื้อให้

มาดูกันค่ะ ร่วมแจมได้ตามสบายนะคะ
มีใครใช้ผลิตภัณฑ์เหมือนจขกท.บ้างเอ่ย?

จากคุณ : querido
เขียนเมื่อ : 10 ม.ค. 55 04:01:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com