Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

00000000 ช่วยแนะนำร้านเสื้อผ้าออนไลน์สวยสวยสำหรับสาวอวบหน่อยค่ะ 0000000 ติดต่อทีมงาน

ดูร้านคนปกติก็ไม่รู้เสื้อผ้าจะจิ๋วไปไหน เล็กมากกกกกกใส่ไม่ได้เลย
ร้านคนอ้วนเลยก็ใหญ่ไปสำหรับเราอีกค่ะ หาเสื้อผ้าลำบากมาก
พยายามลดน้ำหนักอยู่เหมือนกันนะคะ แต่ก็อยากสวยบ้างอะไรบ้าง (คิดว่ากว่าจะลดจนใส่เสื้อผ้าจิ๋วหริ๋วได้คงไม่ต้องใส่อะไรกันพอดี)

ขอบคุณนะคะสาวสาว

จากคุณ : believe in present
เขียนเมื่อ : 10 ม.ค. 55 13:21:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com