Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

DUC ตามสไตล์ตะลิงติง หลังจากหายป่วยค่ะ แค่ก แค่ก ^^ ติดต่อทีมงาน

จขกท เพิ่งหายป่วยค่ะ  โดนไข้หวัดเล่นงานซะหนักเลย

ดีขึ้นแล้ว วันนี้ไม่มีอะไรทำ เพิ่งนึกขึ้นได้ว่าถ่ายรูปดองไว้นิดๆ หน่อย

นั่งโพสท์รูปดีกว่า ขอกำลังใจด้วยนะค๊าบ ^^

ปล. จขกท ตัวจริงหน้าไม่ใสเหมือนในรูปนะคะ มีริ้วรอย สิว ตามแบบฉบับวัยรุ่น
พูดให้กำลังใจตัวเองมาก T T

Edit แก้ไขเพิ่มข้อความค่ะ

แก้ไขเมื่อ 10 ม.ค. 55 15:13:11

จากคุณ : ตะลิงติงลี่
เขียนเมื่อ : 10 ม.ค. 55 15:04:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com