Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระเป๋าแบบนี้มีขายที่ไหนเหรอคะ (ผ้าลายเหมือนปัก POOH, Mickey Mouse) ติดต่อทีมงาน

เราเคยเห็นกระเป๋าแบบนี้มาขายที่ตลาดแถวบ้านเมื่อหลายเดือนก่อนค่ะ
แต่ไปอีกก็ไม่เคยเจอ แต่ช่วงนี้ก็เห็นคนสะพายกันอยู่บ้างค่ะ

กระเป๋าเป็นผ้าลาย ๆ เหมือนผ้าถักครอสติส หรือผ้าทอ ส่วนใหญ่จะเป็นลายหมีพูห์ กับมิกกี้เม้าส์
(เราจะทำเค้าโดนเรื่องลิขสิทธิ์มั้ยน้อ -__-" )

ไม่ทราบว่าสาว ๆ เคยไปเจอแหล่งนิ่ง ๆ ที่ไหนบ้างคะ ที่เค้าตั้งขายประจำอะค่ะ
ถ้ารู้ราคาด้วยจะดีมากเลย ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ป.ล. ในรูปตัวอย่างเราหามาจาก google นะคะ ขอบคุณเจ้าของภาพ
และต้องขอโทษด้วยที่ต้องตัดบางส่วนที่แสดงการค้านะคะ กลัวโดนยึดอมยิ้ม

จากคุณ : ขออุทิศให้เซลลูไลท์ในตัวฉัน
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 55 22:09:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com