Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆ ที่ใส่รองเท้าไซส์ใหญ่ ซื้อรองเท้ายี่ห้ออะไรกันคะ ติดต่อทีมงาน

เราเป็นคนเท้าใหญ่ค่ะ เดินเข้าร้านรองเท้าถามก่อนเลย "ไซส์ใหญ่สุดเบอร์อะไรคะ" นอกจากเท้าใหญ่แล้ว หน้าเท้ายังแอบบานอีกด้วย -___-"
หารองเท้าใส่ยากมากกกก ซื้อพวกตามตลาดนัดก็ไม่ทน แถมเจ็บเท้าอีกต่างหาก

อยากได้คำแนะนำสำหรับยี่ห้อรองเท้าที่ใส่สบาย ใส่ทน แต่ไม่แพงมาก (ไม่เกินสองพัน) สำหรับใส่ทำงานให้หน่อยค่ะ

ขอบคุณสาวๆ ห้องแป้งล่วงหน้าค่า

จากคุณ : ::: หมูแป้น :::
เขียนเมื่อ : 13 ม.ค. 55 12:44:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com