Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[สาวอวบ DUC] จะอวบ จะอ้วนจะผอม ถ้าอยากจะแต่งตัว ก็แต่งไปเถอะค่ะ ติดต่อทีมงาน

นั่งอ่านกระทู้ห้องแป้งเล่นๆ เห็นกระทู้ของคุณ numainew  คุณ ZiNNiAz คุณ tangyon  เลยเกิดความรู้สึกว่า จริงๆ ผู้หญิงเราไม่ว่ารูปร่างแบบไหนก็อยากและชอบที่แต่งตัวอยู่ดีนั่นแหละนะ

เราก็เป็นสาวอวบค่ะ สูง 168-171 (ขึ้นอยู่กับว่าวัดที่ไหน)  เคยผอมสุด 54 กิโล และอ้วนสุดหลักแปด เป็นคนกระดูกใหญ่ โครงร่างใหญ่อีกต่างหาก พูดง่ายๆ ว่าสตรีร่างยักษ์นั่นเอง 5555555555

ตอนนี้เราก็ยังคงอวบอยู่ค่ะ ไม่อวบมากเหมือนแต่ก่อน แต่ก็ไม่เรียกว่าผอม แต่ถึงยังไง ความที่เป็นผู้หญิงก็ยังชอบแต่งตัวอยู่ดีล่ะค่ะ

เข้าเรื่องเลย เราตั้งกระทู้นี้ ตั้งใจว่าจะแชร์แฟชั่นเสื้อผ้าที่เราใส่ และเคยถ่ายรูปเก็บไว้ ว่าโอเค เราหุ่นไม่ดีตามสมัยนิยม แต่เราอวบอย่างมีความสุข และมีความสุขกับการแต่งตัวได้เหมือนผู้หญิงทุกคนค่ะ  เราเองก็แต่งตัวไม่ได้เก่งอะไรมาก เผื่อใครรูปร่างคล้ายๆ เรา จะลองดูไว้เป็นแนวทางก็ได้นะคะ  เสื้อผ้าที่เราใส่ส่วนมากไม่ใช่ของแบรนด์เท่าไหร่ค่ะ ราคาเบาๆ สบายกระเป๋ามาก ถ้ายังไงจะลงราคาไว้ด้วยละกันนะคะ ^ ^

หน้าตาทุกรูปเราแต่งหน้าทำผมเองหมดค่ะ เน้นแต่งบางๆ เบาๆ น่ะ

วินเทจแม๊กซี่เดรส  จั้มเอว มันทำให้พุงดูป่อง ก็รัดเข็ดขัดเข้าไปโลดค่ะ เพิ่มหมวกสานอีกนิด (ไม่รู้เพื่ออะไร แต่เราชอบหมวก 555)

เดรสลายม้า 450 เข็มขัด ของแถมเสื้ออีกตัว หมวก 59 บาท รองเท้า 690

จากคุณ : fallen_angel
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 55 17:19:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com