Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เปิดถุงแว่น Ray ban พึ่งซื้อสดๆร้อนเลย ติดต่อทีมงาน

วันนี้ผมไปเดินช๊อป ที่เซนทรัล ลาดพร้าว ครับกะว่าจะไปซื้อเสื้อผ้า เพราะsale

หลายแบรนเหลือเกิน เมื่ออาทิตย์ที่แล้วก็ไปครับแต่ยังรู้สึกว่า ได้มาเยาะพอสมควรเลย

แต่วันนี้ไป เดินเข้าไป ตัวที่เลงๆไว้ดันไปหมดแล้ว โดยเฉพาะ CPS ฝั่งผู้ชาย

เหลือไม่กี้ตัวครับแบบนับตัวได้เลย เลยหงุดหงิด ไม่มีของจาซื้อ เลยนั่งรถใต้ดิน

ไป เอสพราแนด รัชดา ครับ(กะจะไปเท่วต่อด้วย>.<) แต่ดันไปเจอบูท ร้านแว่นsale มีหลายแบรนเลยที่เดียว มีตั้งแต่70% 50% 35%

ส่วนRay ban ลดแค่35% เองครับ แอบอารมเสีย555+ ก็เลยได้โอกาสสอย

มา2อันครับ เป็น Dior กับ Rayban ครับ แต่พอดีDiorให้เป็นของขวัญวันเกิด

เพื่อนซี้ไปแล้ว พอดีDiorลด70% เลยซื้อครับไม่งั้นไม่ซื้อ วันนี้เลยมารีวิว แค่อันเดียวอะครับ

ตัวนีร้เป็นรุ่น Ray ban carbon fiber ตัวขาแว่นทำจาก คาร์บอนไฟเบอร์ ครับสวยๆ

แก้ไขเมื่อ 16 ม.ค. 55 20:18:29

จากคุณ : เป็นเกย์รึเปล่า
เขียนเมื่อ : 16 ม.ค. 55 20:15:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com