Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิว หลายสิ่งก่อนนอน จากคนแต่งหน้าไม่เป็น !!!! T^T ติดต่อทีมงาน

รีวิวหน้าใหม่ มาแล้วค่ะ >.< นอนไม่หลับ เลยมาทำรีวิว ซะงั้น

จริงๆเราเป็นคน แต่งหน้าไม่เป็นค่ะ สโมคกี้อาย นี่ทำไม่เป็นเลยค่ะ

เลยลองฝากญาติ หิ้ว เมกอัพคิท มา ชุดหนึ่ง ก็คือ Victoria's secret Ultimate Supermodel kit ค่ะ

วันแรก บ้าเห่อมากกกกกก !! ละเลงซะเลย ผลที่ออกมา แฟนหัวเราะ แล้วเอาเรื่องนี้มาล้อเราตลอดเลยค่ะ

วันที่สอง นั่งดูคลิปไป ทำตามไป เลือกโทนสี ดำๆ ทองๆ วิ๊งๆ (ไม่รู้ว่าแอบเสี่ยวมั้ย)

พอจะปัดแก้ม เลือกสีชมพูค่ะ T^T แฟนด่า เลย บอกว่า ตาสีดำใครเค้าปัดแก้มสีชมพูกันล่ะเธอ !!!! (ว่าแต่ แฟนรู้ได้ไงเนี่ย)

สุดท้ายก็ พลาดๆ กันไป ลองเล่นทีไร แฟนหัวเราะทุกครั้งเลยค่ะ

เอ่อ เกริ่นมาซะยาว มาดู รูป รวม คสอ ก่อน ดีกว่าค่ะ :)

นี่คือ เมคอัพ ทั้งหมดที่เรามีค่ะ TT น้อยไปมั้ย?

จากคุณ : onsenzdo
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 55 01:20:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com