Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้ขี้อวด] LOUIS VUITTON ติดต่อทีมงาน

ที่บอกว่าอวด ไม่ได้จะมาอวดว่ามีตังค์ซื้อหรอกนะครับ

ที่จะอวดก็คือ อวดความภูมิใจของผมที่ผมสามารถซื้อกระเป๋าใบนี้ให้คุณแม่ได้

ตั้งแต่เกิดมา ตัวผมและก็แม่ผมก็ไม่เคยคิดเหมือนกันว่าจะมีโอกาสได้แตะหลุยส์เป็นๆ

เป็นเงินประมาณ 23,000 บาทที่เสียไปอย่างไม่เสียดายเลย แลกกับความภูมใจที่ผมได้กลับมา

"ถ้าไม่มีลูก ชาตินี้แม่คงไม่มีโอกาสได้ถือกระเป๋าใบนี้"

ทำเอาน้ำตาซึมทั้งแม่ทั้งลูก

ดีใจอะ อยากอวดครับ

----------------------------------------------------------------------------

ไม่นึกว่าจะได้ Give เยอะขนาดนี้เลยครับ

ขอบคุณสำหรับ Give ทุก Give และก็ comment ทุก comment นะครับ

วันนี้กระเป๋าใบนี้จะถูกส่งไปยังคุณแม่แล้วครับ

เดี๋ยวจะถ่ายรูปตอนท่านถือมาอวดอีกทีนะครับ

แก้ไขเมื่อ 27 ม.ค. 55 11:23:26

จากคุณ : วิ่งแข่งกับดาวหาง
เขียนเมื่อ : 19 ม.ค. 55 21:18:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com