Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### สอบถามค่ะ ซื้อกระเป๋า louisvuitton รุ่นไหนดีคะ ### ติดต่อทีมงาน

Speedy 30 (29 คน)
  Neverfull PM (27 คน)

51.79%
  Speedy 30 (29 คน)
 48.21%
  Neverfull PM (27 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 56 คน

กำลังจะตัดสินซื้อกระเป๋า louisvuitton ค่ะ ชอบ 2 รุ่นนี้คือ Speedy 30 กับ Neverfull MM แต่ก็ตัดสินใจไม่ได้ค่ะ ที่มีข้อกังขาคือ กลัวว่า Speedy 30 ของในกระเป๋าจะปนกันไปมาค่ะ แต่ถือแล้วน่ารักดีค่ะ กับ Neverfull MM สามารถซื้อกระเป๋าเล็กไว้แยกของในกระเป๋าได้ แต่ก็อันตรายตรงไม่มีซิปด้านบน กลัวเดินไปไหนคนเยอะแล้วดดนล้วงกระเป๋าค่ะ (น่าจะกลัวโดนกรีดมากกว่าเนาะ ฮ่าๆๆ) เลยตัดสินใจลำบากค่ะ เพราะถ้าซื้อแล้วคงไม่ซื้ออีกแน่ๆ ค่ะ อยากเสียเงินแค่ครั้งเดียวค่ะ ขอความเห็นด้วยนะคะ หรือใครมีรุ่นอื่นที่คิดว่าสวยกว่าขอแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

เข้ามาแก้ค่ะ คือเป็น Neverfull รุ่นใบกลางค่ะ MM ใช่ไหมค่ะ ?
ขอบคุณทุกๆ ท่านที่เข้ามาตอบค่ะ ต้องขอโทษอย่างมากที่ให้กิ๊ฟได้ไม่ครบทุกท่าน กิ๊ฟหมดแล้วค่ะ Y_Y
ที่ชอบกระเป๋ายี่ห้อนี้เพราะว่า เหมือนเป็นของคลาสสิคค่ะ ไม่ว่านานเท่าไหร่ รุ่นเก่าก็ยังสวยงามน่าใช้อยู่ แต่ถ้าเป็นยี่ห้ออื่นๆ อันดับแรกคือ แพงกว่ามากๆ ค่ะ เช่น ชาแนล อันดับสองคือ บางยี่ห้อมีรุ่นใหม่มาเรื่อยๆ ทำให้กระเป๋ายี่ห้อบางรุ่นก็ตกรุ่นไปค่ะ
ขอบคุณมากๆ ค่ะสำหรับข้อมูลเรื่องที่จัดกระเป๋าค่ะ พึ่งรู้จริงๆ ว่ารุ่น speedy มีที่จัดกระเป๋า เคยเห็นแต่สำหรับกระเป๋า ลองชอม กับหลุยส์ ค่ะ ขอบคุณที่ให้ข้อมูลค่ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 22 ม.ค. 55 11:03:45

จากคุณ : anna_rene
เขียนเมื่อ : 22 ม.ค. 55 04:57:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com