Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เจ้าสาวทำไมต้องเกล้าผม+ชุดแต่งงานแบบมีแขน ติดต่อทีมงาน

คืออยากจะถามสองข้อนะค่ะ เลยตั้งหัวข้ออาจจะทำให้งง

ดูมาหลายอ่าน หาข้อมูลมาหลายกระทู้
สงสัยจังว่า
1. เจ้าสาวส่วนใหญ่ จะเกล้าผมวันงานแต่งงานอ่ะค่ะ
คือ..ถามเพราะไม่รู้จริงๆ เป็นธรรมเนียมต่อๆกันเหรอคะ หรือยังไง
เพราะชุดบางชุด เป็นเกาะอกอยู่แล้ว ถ้าจะปล่อยผม ลอนๆ ก็ได้ แต่ส่วนใหญ่ก็เกล้าผมอยู่ดี

2. พอจะมีแบบชุดแต่งงานที่มีแขนไม๊คะ เรามีแผลเป็นที่ต้นแขน
ติดกับจุ๊กแร้ ทั้งสองข้างเลย น่าเกลียดมาก กลุ้มใจ
(มันเป็นรอยแตกลึกจากการใช้ยาชนิดหนึ่งมานาน
ไม่สามารถใช้รองพื้นกลบได้)
เห็นส่วนใหญ่เป็นเกาะอก ทั้งน้านนน

ขอบคุณล่วงหน้าค่า

จากคุณ : rayruan
เขียนเมื่อ : 26 ม.ค. 55 00:11:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com