Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Fitflop Electra สีไหนสวยคะ ติดต่อทีมงาน

FitFlop Electra Sequin Sandals - Black (18 คน)
  FitFlop Electra Sequin Sandals - Bronze (20 คน)
  FitFlop Electra Sequin Sandals - Pewter (20 คน)

31.03%
  FitFlop Electra Sequin Sandals - Black (18 คน)
 34.48%
  FitFlop Electra Sequin Sandals - Bronze (20 คน)
 34.48%
  FitFlop Electra Sequin Sandals - Pewter (20 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 58 คน

สีไหนสวยคะ (จขกท. ผิวขาวเหลือง)
อ้อ ..ไม่ทราบว่าแบบนี้ในช้อปไทยขายคู่ละเท่าไร ขอบคุณค่ะ (พอดีจะฝากคนรู้จักซื้อค่ะ)
(จริง ๆ อยากได้ Fitflop Electra Strata สีดำ แต่ไซส์เรามันไม่มีของน่ะค่ะ มีแต่แบบ Electra ธรรมดา)

ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ

จากคุณ : chan-rak-thong-fa
เขียนเมื่อ : 26 ม.ค. 55 10:34:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com