Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมทรงหน้าหม้า เหมาะกับแว่นทรงไหนคะ rayban aviator ไหวไหม? ติดต่อทีมงาน

คือเราไว้ผมหน้าม้าอะค่ะ กำลังจะตัดสินใจซื้อแว่นตาให้ตัวเองเป็นของขวัญวันเกิด
เราเล็งๆ rayban รุ่น  aviator rb3025 001/3E pinkgold ไว้บ้างเหมือนกัน คิดว่าทรงสวยดีและ เห็นว่าใช้ได้หลายโอกาส แต่เราไปลองๆใส่เทียบดูแล้วก็ยังรู้สึกว่ามันแปลกๆ ไม่รู้คิดไปเองรึป่าว T_T เพราะเราไม่ค่อยเห็นคนไว้ผมหน้าม้าใส่ rayban เลยอ่ะค่ะ เพื่อนๆแนะนำหน่อยนะคะ ว่าแว่นรุ่นไหนเหมาะ หรือว่าถ้าเพื่อนๆท่านใดมีรูปบริจาค  ลงไว้ให้เราดูเป็นวิทยาทานด้วยนะค๊า เพื่อประกอบตัดสินใจ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : เอล์ฟน้อย
เขียนเมื่อ : 28 ม.ค. 55 22:41:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com