Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[แจ้งข่าวจ้า].....รองเท้าCharls & Keith ของสาวไซด์ 39-40 ที่ Minor Outlet เมืองทองจ้า มีของเข้ามาใหม่นะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะวันนี้มาแจ้งข่าวนิดหน่อยนะคะ เนื่องจากกระทู้เก่าที่เคยมาอวดกันไว้

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q11623416/Q11623416.html

ตอนนี้Charls &keith ที่ลดที่ Minor Outlet เมืองทองธานีมีสินค้าไซด์ 40เข้ามาอีกนะคะ

แต่อาจจะไม่ได้เยอะมาก  แต่เท้าไซด์เล็กหมดแล้วค่ะ  ก็อยากจะมาบอกเพื่อนๆที่เท้าไซด์40แบบเราที่หารองเท้ายากนะคะ เพราะว่าราคาแค่สองร้อยเอง มีบางคู่แพงกว่านี้นะคะ

หวังดีเลยมาบอกกันจ๊ะ เนื่องจากหลังไมค์เราไปบอกคนในกระทู้เก่าเราว่ามีของแต่โดนตอบกลับมาแบบนี้

"เค้างอนแล้วนะตัวเอง เค้าใส่ไซส์ 35-36 ต่างหาก
ส่งหลังไมค์มาเยาะเย้ยเค้าใช่ป่าวเนี่ยยยยย???

ปล. ขอบคุณล่วงหน้าถ้าเจอไซส์เล็กแล้วส่งข่าว
แต่ตอนนี้ ขอหลบทางให้บรรดาขาหญ่ายยย เท้าโต อย่างพวกตะเองก่อนละกัน"

คือมันรู้สึกแย่มากนะคะที่ผู้หญิงด้วยกันเรียกว่า เท้าใหญ่ เท้าโต คุณอาจจะรู้สึกขำที่ได้พูด แต่คนที่ฟังไม่รู้สึกขำด้วยหรอกค่ะ

อยากจะบอกว่า เราจะขำได้ทุกครั้ง ตราบเท่าที่ตัวเองไม่ได้เป็นผู้ถูกกระทำค่ะ อยากให้รักษามารยาทกันสักหน่อยนะคะ คุณไม่ได้สนิทกับดิฉันขนาดจะมาพูดแบบนี้กับดิฉันได้นะคะ กรุณาสื่อสารแบบรักษามารยาทด้วยนะคะ

ปล.นี่รูปของร้านวันที่ไปมาค่ะ จะเห็นว่าๅซด์ 40อยู่ด้านหลังนะคะ รองเท้าไซด์อื่นหายเกลี้ยงเกือบหมดชั้นแล้ว

ขอให้มีความสุขในการช็อปปิ้งค่ะสาวๆ

แก้ไขเมื่อ 29 ม.ค. 55 03:04:19

จากคุณ : daniel_melody
เขียนเมื่อ : 29 ม.ค. 55 03:02:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com