Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*** พลีชีพ ลด น.น 15 โล *** เพราะออกกำลังกาย และ ผู้ชายเลวๆคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีคะ เราตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา เพื่อให้กำลังใจสาวๆที่ตั้งหน้าตั้งตาลดน้ำหนัก
หันมาออกกำลังกาย แทนที่การใช้ตัวช่วยอย่างสถาบันลด น้ำหนักต่างๆ
เพราะ การออกกำลังกายทำให้เราแข็งแรง และ หุ่นสวยอยู่กับเราไปอีกนาน
ถึงแม้จะเห็นผลช้า ในระยะยาว แต่เชื่อเถอะคะ สิ่งดีๆจะตามมาอีกเยอะ
ผิวสวย หน้าใส สุขภาพดี ผิวยืดหยุ่น ..
รวมๆคือสวยจากภายในคะ

จาก 67 เหลือ 52 คะ สูง 167
ปัจจุบัน 34 -24 -35 คะ
แต่ขายังใหญ่อยู่คะ ไม่สมส่วนเลย ต้นขาข้างละ 22 มัดรวมกัน 44 นิ้ว
ใหญ่กว่าสะโพกเกือบ 10 นิ้ว พระเจ้า !!!
TT___TT ต้องทำใจคะ ขาลดยากที่สุด ถึงข้างบนจะดี แต่ด้านล่าง รากฐานมั่นคง ก็ยังดูอวบอยู่มาก แต่จะพยายามต่อไปคะ
จะสองปีแล้ว มันลดลงมาแค่ข้างละนิ้วกว่าๆคะ แต่ช่วงบนเราก็พอใจมากแล้ว เลยไม่ค่อยแคร์สื่อเท่าไรคะ อิอิ ใส่ไรก็ใส่ใครว่าไรก็ไม่สน

ขอบคุณนะคะ ที่เข้ามารับชม ลองอ่านดูวิธีลดน้ำหนักของเราดูนะคะ หวังว่าจะมีประโยชน์กับสาวๆ หนุ่มๆที่สนใจลดน้ำหนัก โดยวิธีออกกำลังกาย และ ลดแป้งคะ สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ ถ้าอ่านแล้วไม่เข้าใจ หรือต้องการปรึกษาเพิ่มเติมก็หลังไมค์ ได้นะคะ ยินดีแบ่งปันคะ ขอบคุณมากๆคะ

แก้ไขเมื่อ 02 ก.พ. 55 16:58:17

จากคุณ : saypan
เขียนเมื่อ : 29 ม.ค. 55 16:03:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com