Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ที่ไหนมี คลัช เก๋ๆราคาไม่แพงมากขายบ้างคะ สาวๆห้องแป้งช่วยที ติดต่อทีมงาน

ใครมีแหล่งคลัชสวยๆเก๋ๆราคาไม่แพง(ไม่เกินพัน)แนะนำเราบ้างคะ??

ช่วงนี้กำลังอยากได้คลัชลายเก๋ๆ(เน้นพวก exotic)
เอาแบบไม่ต้องมียี่ห้อก็ได้ค่ะ
เพราะจริงๆมอง Aldo ไว้ ช่วงนี้ที่อเมริกากำลังเซล
แต่ไม่มีเพื่อนอยู่อเมริกาเลย สั่งจากร้านที่รับพรีออร์เดอร์ก็บวกราคาเพิ่มอีกเท่าตัว
เลยคิดว่าซื้อในบ้านเรานี่แหละ ใครรู้แหล่งแนะนำกันได้นะคะ

ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบล่วงหน้าค่ะ ^^

จากคุณ : KINO
เขียนเมื่อ : 29 ม.ค. 55 17:14:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com