Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Versace for H&M Bag สอยใบไหนดีค่ะ เลือกไม่ถูกเลย >_< ติดต่อทีมงาน

Versace # 1 (66 คน)
  Versace # 2 (7 คน)
  Versace # 3 (54 คน)

51.97%
  Versace # 1 (66 คน)
 5.51%
  Versace # 2 (7 คน)
 42.52%
  Versace # 3 (54 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 127 คน

ปกติชอบแต่งตัวแนวๆ อ่ะคะ

ชอบพวกหมุด อะไรแบบ ร็อคๆ นิดนึง

พอมาเห็นกระเป๋า Correction นี้ โดนมากค่ะ น่ารักสุดๆ

แต่เลือกไม่ถูกค่ะ ว่าเอาสีไหนดี ตอนแรกว่าจะเอาสีดำ
แต่สีชมพูก็น่ารักอ่ะ >_< แล้วใบ ปริ้นลายก็เก๋ สรุป อ่อนแอ ไม่สามารถเลือกได้ด้วยตนเอง รบกวนช่วยเลือกหน่อยละกันนะจ๊ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : phantika
เขียนเมื่อ : 31 ม.ค. 55 11:04:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com