Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ราคา ไม่ใช่สิ่งสำคัญ !!!! (((CR))) รองพื้น 4 แบรนด์ ตั้งแต่ถูกยันแพงไว้เป็นทางเลือกกับเพื่อนๆค่ะ ^____^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกคน วันนี้นาก็จะมารีวิว รองพื้น ที่นาใช้อยู่นะคะ

ต้องขอเล่าก่อนเลย ว่าก่อนหน้านี้ นาใช้บีบี ค่ะ เพราะเชื่อว่า รองพื้น จะหนาเตอะ อุดตันง่าย พึ่งจะมาลองเมื่อปีที่ผ่านมาเอง แล้วก็ได้รู้ว่า รองพื้นจริงๆนี่มีหลาย คุณลักษณะนะ บางรุ่น เบาสบาย บางรุ่น เน้นปกปิดเนียนกริบ แต่หนาหน่อย บางรุ่นปกปิดปานกลาง เน้นผิวชุ่มช่ำ ยังไงมาลองดูกันค่ะ เผื่อเป็นแนวทางในการเลือกซื้อรองพื้นของเพื่อนๆเนอะ

ราคา บางรุ่น นาจำราคาที่แน่นอนไม่ได้จริงๆค่ะ อาจมีบวกลบบ้าง เพราะ จขกท แก่แล้ว 55555 ขึ้นอยู่กับโปรโมชั่นในขณะนั้นด้วย

จากคุณ : กระต่ายน้อยเคลือบช๊อคโกแลต
เขียนเมื่อ : 31 ม.ค. 55 21:20:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com